●±‡±● 12a1 TranQuocTuan ●±‡±●

Chào Mừng Bạn Đến Với Diễn Đàn 12a1.

lol! lol! lol!

Join the forum, it's quick and easy

Chào Mừng Bạn Đến Với Diễn Đàn 12a1.

lol! lol! lol!

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Đăng Nhập

Quên mật khẩu

Lam Ti Nhac Cho Vui

Latest topics

» Website THPT Trần Quốc Tuấn Nam định
—»™ (¯`◦○♥▒¦hanhphucbenem_92nd▒♥○◦´¯)™« — EmptyMon Jul 09, 2012 5:05 pm by tranquoctuan

» Liên Hoan Lớp Xuân Nhâm Thìn 2012
—»™ (¯`◦○♥▒¦hanhphucbenem_92nd▒♥○◦´¯)™« — EmptyWed Feb 01, 2012 10:16 am by trankhienvista

» sick enough to die
—»™ (¯`◦○♥▒¦hanhphucbenem_92nd▒♥○◦´¯)™« — EmptyTue Jan 31, 2012 12:37 pm by chjnh25251325

» Chúc Mừng Năm Mới 2012
—»™ (¯`◦○♥▒¦hanhphucbenem_92nd▒♥○◦´¯)™« — EmptyFri Jan 20, 2012 12:20 am by lamthiminh_mq

» Ảnh độc : Bé tí mà đã biết thích gái
—»™ (¯`◦○♥▒¦hanhphucbenem_92nd▒♥○◦´¯)™« — EmptySun Dec 25, 2011 3:20 am by lamthiminh_mq

» Ảnh vui TÂM & LEN
—»™ (¯`◦○♥▒¦hanhphucbenem_92nd▒♥○◦´¯)™« — EmptyFri Dec 23, 2011 12:38 am by lamthiminh_mq

» dang hoc nah
—»™ (¯`◦○♥▒¦hanhphucbenem_92nd▒♥○◦´¯)™« — EmptyMon Dec 12, 2011 6:59 pm by lamthiminh_mq

» Đỉnh cao của nghê thuật đường phố
—»™ (¯`◦○♥▒¦hanhphucbenem_92nd▒♥○◦´¯)™« — EmptyTue Nov 29, 2011 4:57 pm by MYTEAM

» than dong aoe viet nam
—»™ (¯`◦○♥▒¦hanhphucbenem_92nd▒♥○◦´¯)™« — EmptySun Nov 27, 2011 2:28 pm by MYTEAM

3 posters

—»™ (¯`◦○♥▒¦hanhphucbenem_92nd▒♥○◦´¯)™« —

chjnh25251325
    chjnh25251325
    Men Moi
    Men Moi

—»™ (¯`◦○♥▒¦hanhphucbenem_92nd▒♥○◦´¯)™« — Empty —»™ (¯`◦○♥▒¦hanhphucbenem_92nd▒♥○◦´¯)™« —

Bài gửi  chjnh25251325 Wed Jun 15, 2011 9:24 am

[strike]Thế là mình đã tạm xa nhau được 4 tháng rồi và đã hơn một tháng nay anh không được nói chuyện với em.Anh nhớ em nhiều lằm "Nhỏ" ak,thực sự anh nhớ em rất rất nhiều.hiện tại chúng ta phải sống cách xa nhau cung chỉ vì hoàn cảnh thôi và anh tin rằng sẽ có một ngày anh và em sẽ được sống "Hạnh Phúc" bên nhau.
    Mọi người thường nói rắng"thời gian là khoảng cách,và lòng người thì thường hay thay đổi".Anh nghĩ rắng điều đó là đúng so với nhiều người nhưng với anh thì khác.với anh "thời gian chỉ là thử thách,và lòng người đâu phải cánh chim bay" đó là suy nghĩ của anh ,anh nghĩ em cũng có cùng suy nghĩ với anh ,đúng không em?.
    Những ngày không được bên em anh đã nghĩ rất nhiều,rắng tại sao anh lại yêu em ? ,anh yêu em đến mức nào? tại sao anh phải chờ đợi em khi mà thường thường những người con trai như anh sẽ kiếm tìm cho mình một người yêu mới còn anh thì lại chờ đợi và chỉ hướng về một mình em mà thôi.Anh dã suy nghĩ nhiều lằm em ak. có lẽ là bởi vì em luôn quan tâm tới anh chăng hay vi em là người con gái xinh xắn, em luôn lam cho anh vui ,em luôn nói chuyện với anh chia sẻ cùng anh những niềm vui nỗi buồn hay vi nhiều lý do khác nữa...........................Và anh đã tìm ra câu trả lời cho mình ,một câu trả lời rất đơn giản đó chính là vì . .. . . "ANH YÊU EM.NHỎ AK".. . . ................Anh yêu em nhiều lằm em biết không? thực sự mà nói em thì thời gian chúng ta xa nhau con nhiều hơn thời gian chúng ta ở bên nhau,chung ta xa nhau cung rất ít khi được nói chuyện với nhau dù rất muốn nhưng co nhiều lý do làm 2ta không nói chuyện với nhau được nhiều thì làm sao biết được vui buồn của nhau,.............thời gian em làm anh vui và hạnh phúc nhiều hơn thời gian em làm anh đau khổ? không .Mấy năm qua em ddax làm anh đau khổ va buồn rất nhiều tuy thời gian đó là rất dài nhưng niềm vui và hạnh phúc được yêu em dù thời gian rất ngằn lại làm anh thấy hạnh phúc rất nhiều.. . .. . . .em không xinh xằn bằng nhiều người con gái mà anh đã gặp . . .. . .nhưng với anh em luôn là người con gái "Đẹp nhất" vì em chính là người mà anh "YÊU" .ANH YÊU EM ....................YÊU EM RẤT NHIỀU ..............."NHỎ "AK.
    IT_a2
    IT_a2
    Men Moi
    Men Moi

—»™ (¯`◦○♥▒¦hanhphucbenem_92nd▒♥○◦´¯)™« — Empty Re: —»™ (¯`◦○♥▒¦hanhphucbenem_92nd▒♥○◦´¯)™« —

Bài gửi  IT_a2 Fri Jun 17, 2011 5:38 pm

Chung tình nhỉ????????
    danhthehaha
    Men Moi
    Men Moi

—»™ (¯`◦○♥▒¦hanhphucbenem_92nd▒♥○◦´¯)™« — Empty Re: —»™ (¯`◦○♥▒¦hanhphucbenem_92nd▒♥○◦´¯)™« —

Bài gửi  danhthehaha Tue Jun 21, 2011 9:40 am

oi anh trinh that lang man do nha

Sponsored content

Bài gửi  Sponsored content

Hôm nay: Tue May 21, 2024 1:01 am